ราคา 1490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55185.19 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น (ประชาชื่น 19) | U Delight 2 @ Bangsue Station

Jcotproperty
0630964452
2023-09-26 21:57:39.0
เลขที่ประกาศ: 457687
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน1.49ล ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น 27 ตรม. พร้อมขาย

JCS677
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 27 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 30 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น / U Delight 2 @ Bang Sue Station
ที่ตั้ง 695 ซอย ประชาชื่น 19 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- MRT บางซ่อน
- MRT บางซื่อ
- MRT บางโพ

ราคา: 1,490,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า
#ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หา
บ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโด
ติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ประชาชื่น 19
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น